Kateel Mela Yakshagana details

 Kateel Mela Yakshagana details
Share this post

TIME- 5.45 PM TO 12.30 AM

10.12.2022

  1. Kateelu Shri Durgaparameshwari Prasadita Dashavatara Yakshagana Bayalata Seva Samithi, Krishnapura Katipalla Bollaje.
  2. Shubhavati, Ashirvada Nilaya, Ulepady via Aikala.
  3. Sesappa Shettigar, ‘Deviprasad,’ Katla, Surathkal.
  4. Sri Durgaparameshwari Seva Samithi, Urwastore Maidan.
  5. Gurupura Kukkudakatte Hattu Samastaru.
  6. Yuavaraja Jain, Rakshita Jain, Jwala Prasad Mane, Excellent PU College, Kallabettu, Moodabidri.

Also read: Kateel Sri Durgaparameshwari today’s Alankara

10.12.2022

  1. ಕಟೀಲು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ಪ್ರಸಾದಿತ ದಶಾವತಾರ ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ, ಕೃಷ್ಣಾಪುರ ಕಾಟಿಪಳ್ಳ ಬೊಳ್ಳಾಜೆ.
  2. ಶುಭಾವತಿ ಆಶೀರ್ವಾದ ನಿಲಯ ಉಳೆಪ್ಪಾಡಿ ವಯಾ ಐಕಳ.
  3. ಸೇಸಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್, “ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್”, ಕಟ್ಲ ಸುರತ್ಕಲ್.
  4. ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ, ಉರ್ವಸ್ಟೋರ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ.
  5. ಗುರುಪುರ ಕುಕ್ಕುದಕಟ್ಟೆ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು.
  6. ಯುವರಾಜ ಜೈನ್, ರಕ್ಷಿತಾ ಜೈನ್, ಜ್ವಾಲಾ ಪ್ರಸಾದ್ ಮನೆ, ಎಕ್ಸಲೆಂಟ್ ಪಿ.ಯು.ಕಾಲೇಜು, ಕಲ್ಲಬೆಟ್ಟು, ಮೂಡಬಿದ್ರಿ.

09.12.2022

  1. Ravi Hegde, Sannidhi Nilaya, Nelligudde, Miyar (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  2. Sumana Ananda Salyan, Kana Road, Paniyuru, Uchila, Kaup.
  3. Vasanta, MSEZ Colony, 62nd Thokur, Jokatte.
  4. B Jagannatha Shetty and family, ‘Sri Matha,’ near Madhava Pai Polytechnic, Eshwar Nagar, Manipal.
  5. In memory of Late K Linganna Shetty, seva by children, grand children, Tiruvale, Ira, Bantwal.
  6. Anni Poojary and children, Hodimundevu Mane, Mantradi.

09.12.2022

  1. ರವಿ ಹೆಗ್ಡೆ, ಸನ್ನಿಧಿ ನಿಲಯ, ನೆಲ್ಲಿಗುಡ್ಡೆ, ಮಿಯ್ಯಾರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  2. ಸುಮನ ಆನಂದ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಕಾನರಸ್ತೆ, ಪಣಿಯೂರು, ಉಚ್ಚಿಲ, ಕಾಪು.
  3. ವಸಂತ, ಎಂ.ಎಸ್.ಇ.ಝೆಡ್ ಕಾಲೋನಿ, 62ನೇ ತೋಕೂರು, ಜೋಕಟ್ಟೆ.
  4. ಬಿ. ಜಗನ್ನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಮಿಲಿ, “ಶ್ರೀ ಮಾತಾ” ಮಾಧವ ಪೈ, ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಬಳಿ, ಈಶ್ವರನಗರ, ಮಣಿಪಾಲ.
  5. ದಿ| ಕೆ. ಲಿಂಗಣ್ಣ ಶೆಟ್ರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥ ಮಕ್ಕಳು, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು, ತಿರುವಾಲೆ ಇರಾ ಬಂಟ್ವಾಳ.
  6. ಅಣ್ಣಿ ಪೂಜಾರಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು, ಹೋಡಿಮುಂಡೇವು ಮನೆ, ಮಾಂಟ್ರಾಡಿ.

08.12.2022

  1. Ramesh Shetty, Nadyodi Guttu House, Dandegoli, Vamadapadavu.
  2. Chandaya Gowda, ‘Durgakripa,’ Kolataru, Muchur, Niddodi.
  3. Dinesh Salyan, Hosamane, Kepulu Paladka.
  4. Jagadeesh Suvarna, Madhva Ananta Majalu, Kavala Paduru, Vagga- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana.
  5. Pavooru Hattu Samastaru, Near Durga Complex, Pavoor.
  6. K Deviprasad Shetty, convener, Sri Kateelu Mela- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana.

08.12.2022

  1. ರಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಡ್ಯೋಡಿಗುತ್ತು ಹೌಸ್, ದಂಡೆಗೋಳಿ, ವಾಮದ ಪದವು.
  2. ಚಂದಯ ಗೌಡ, “ದುರ್ಗಾಕೃಪಾ”, ಕೊಲತರು, ಮುಚ್ಚೂರು, ನಿಡ್ಡೋಡಿ.
  3. ದಿನೇಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಹೊಸಮನೆ, ಕೇಪುಲು ಪಾಲಡ್ಕ.
  4. ಜಗದೀಶ ಸುವರ್ಣ, ಮಧ್ವ ಅನಂತ ಮಜಲು ಕಾವಳ, ಪಡೂರು ವಗ್ಗ – ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  5. ಪಾವೂರು ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ದುರ್ಗಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಬಳಿ, ಪಾವೂರು.
  6. ಕೆ. ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ,  ಸಂಚಾಲಕ, ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಮೇಳಗಳು – ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ

07.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Narasimha Nayak, Patilbail House, Tenka Belluru- Yakshagana at Sri Kaveshwara temple premises.
  2. Ramachandra, ‘Jayshri Nivasa,’ near Krishnapura Matha, Munchur- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana.
  3. Kiran Nihal Shetty, Kedige Gundi House, Haleyangady- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana.
  4. Girija Shettigarti, Haleyangady, near Thokur temple.
  5. Sanit H Prafulla, Devi Kripa compound, Silvergate, Kulashekhara.
  6. Vimala R Shetty, Ravikiran House, Katteyangady, Palli, Karkala Taluk.

07.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ನರಸಿಂಹ ನಾಯಕ್, ಪಡೀಲ್ ಬೈಲ್ ಹೌಸ್, ತೆಂಕ ಬೆಳ್ಳೂರು – ಶ್ರೀ ಕಾವೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ.
  2. ರಾಮಚಂದ್ರ, “ಜಯಶ್ರೀ ನಿವಾಸ”, ನಿಯರ್ ಕೃಷ್ಣಾಪುರ ಮಠ ಮುಂಚೂರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  3. ಕಿರಣ್ ನಿಹಾಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕೇದಿಗೆ ಗುಂಡಿ ಹೌಸ್, ಹಳೆಯಂಗಡಿ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.
  4. ಗಿರಿಜಾ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್ತಿ, ಹಳೆಯಂಗಡಿ, ತೋಕೂರು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿ.
  5. ಸನ್ಮಿತ್ ಎಚ್. ಪ್ರಫುಲ್ಲ, “ದೇವಿ ಕೃಪಾ” ಕಂಪೌಂಡು, ಸಿಲ್ವರ್ ಗೇಟ್, ಕುಲಶೇಖರ.
  6. ವಿಮಲ ಆರ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ರವಿಕಿರಣ್ ಹೌಸ್, ಕಟ್ಟೆಯಂಗಡಿ ಪಳ್ಳಿ, ಕಾರ್ಕಳ ತಾಲೂಕು.

06.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. K Balakrishna, Savanuru, Puttur.
  2. Purushottama, Sharada Nilaya, Pavoor via Manjeshwara.
  3. Praveen Shetty, Amba Nivasa, Manjushri Nagara, Maroor.
  4. Shyama Sundara Bhandary, Ratna Kripa, Kota, Udupi (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana).
  5. Jamuna, Ramaiah Building, Parimala Nagara, Bengaluru (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  6. Viveka A Shetty, Perdabettu Parari, Kadandale.

06.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಕೆ. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಪದ್ಮಾಂಭ ಲೇರ‍್ಸ್, ಸವಣೂರು, ಪುತ್ತೂರು.
  2. ಪುರುಷೋತ್ತಮ, ಶಾರದಾ ನಿಲಯ ಪಾವೂರು ವಯಾ ಮಂಜೇಶ್ವರ.
  3. ಪ್ರವೀಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅಂಬಾ ನಿವಾಸ, ಮಂಜುಶ್ರೀ ನಗರ, ಮಾರೂರು.
  4. ಶ್ಯಾಮ ಸುಂದರ ಭಂಡಾರಿ, ರತ್ನಕೃಪಾ, ಕೋಟ, ಉಡುಪಿ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.
  5. ಜಮುನಾ, ರಾಮಯ್ಯ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಪರಿಮಳ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು – ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  6. ವಿವೇಕ ಎ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಪೀರ್ದಬೆಟ್ಟು ಪರಾರಿ ಕಡಂದಲೆ.

05.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Sri Durga Seva Samithi Hattu Samastaru, Melkajemada, Bantwal.
  2. Sri Devi Bhakta Vrinda and Hattu Samastaru, Near Munchuru School, via Surathkal.
  3. U Subrahmanya Bhat, Mel House, Kundapur (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  4. Ashwin Kumar, Bikarti Estate, Berke, Kompadavu via Ganjimatha.
  5. Babu Poojary, Pallamajalu, Kallagudde, Modankapu.
  6. Narayana Poojary, Bhatara Mane, Iruvail (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana).

05.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಮುಲ್ಕಾಜೆಮಾಡ, ಬಂಟ್ವಾಳ.
  2. ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಭಕ್ತ ವೃಂದ ಮತ್ತು ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಮುಂಚೂರು ಶಾಲಾ ಬಳಿ ವಯಾ ಸುರತ್ಕಲ್.
  3. ಯು. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್, ಮೇಲ್ ಹೌಸು, ಕುಂದಾಪುರ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  4. ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್, ಬಿಕಾರ್ತಿ ಎಸ್ಟೇಟ್, ಬೆರ್ಕೆ, ಕೊಂಪದವು ವಯಾ ಗಂಜಿಮಠ.
  5. ಬಾಬು ಪೂಜಾರಿ, ಪಲ್ಲಮಜಲು, ಕಲ್ಲಗುಡ್ಡೆ, ಮೊಡಂಕಾಪು.
  6. ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಭಟರ ಮನೆ ಇರುವೈಲು ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.

04.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Ranta Poojarthy, Kalloli House, Beluvayi (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra- Saraswati Sadana).
  2. Hattu Samastaru, Ranganapalke, Byloor, Karkala.
  3. Subbayya Shetty Kadandale, Bhandasle, near Kadandale temple.
  4. Sheena Shetty, Poornima Building, near Govt School, Kodikal.
  5. Alumni Association, Kalayi Chandramauli Higher Primary School, Nelligudde, Kavalakatte.
  6. TJ Damodara Acharya, New House, Tokur, Tokur temple premises.

04.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ರತ್ನ ಪೂಜರ‍್ತಿ, ಕಲ್ಲೋಳಿ ಹೌಸ್, ಬೆಳುವಾಯಿ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ – ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  2. ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ರಂಗನಪಲ್ಕೆ, ಬೈಲೂರು, ಕಾರ್ಕಳ.
  3. ಸುಬ್ಬಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಡಂದಲೆ ಭಂಡಸಾಲೆ, ಕಡಂದಲೆ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿ.
  4. ಶೀನ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪೂರ್ಣಿಮ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಸರಕಾರಿ ಶಾಲಾ ಬಳಿ, ಕೋಡಿಕಲ್ಲು.
  5. ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘ, ಕಲಾಯಿ ಚಂದ್ರಮೌಳಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ, ನೆಲ್ಲಿಗುಡ್ಡೆ, ಕಾವಳಕಟ್ಟೆ.
  6. ಟಿ.ಜೆ. ದಾಮೋದರ ಆಚಾರ್ಯ, ನ್ಯೂಹೌಸ್, ತೋಕೂರು, ತೋಕೂರು ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರ.

03.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Sri Durgaparameshwari Bhakta Vrinda, Mariyammagoli, Konaje.
  2. Sri Vinayaka Mitr Vrinda, Kodialbail, Near Sri Bhagavati Temple.
  3. Paduperara Hattu Samastaru, Near Kattalsar School.
  4. Kariyangala Hattu Samastaru via Polali.
  5. N Venakatakrishna Bhat, Bhatrakodi Mane, Pedamale, Neerumarga.
  6. Sri Durga Bhajana Mandali, Tenka Ulipady, Malali.

03.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ಭಕ್ತ ವೃಂದ, ಮಾರಿಯಮ್ಮ ಗೋಳಿ, ಕೋಣಾಜೆ.
  2. ಶ್ರೀ ವಿನಾಯಕ ಮಿತ್ರ ವೃಂದ, ಕೊಡಿಯಾಲ್‌ಬೈಲ್, ಶ್ರೀ ಭಗವತೀ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿ.
  3. ಪಡುಪೆರಾರ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಕತ್ತಲ್‌ಸಾರ್ ಶಾಲಾ ಬಳಿ.
  4. ಕರಿಯಂಗಳ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು ವಯಾ ಪೊಳಲಿ.
  5. ಯನ್. ವೆಂಕಟಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ಭಟ್ರಕೋಡಿ ಮನೆ, ಪೆದಮಲೆ, ನೀರುಮಾರ್ಗ.
  6. ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ, ತೆಂಕ ಉಳಿಪಾಡಿ ಮಳಲಿ.

02.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Bebi Ramachandra, ‘Bhagavati Nilaya,’ Rathabeedi, near Kudupu temple.
  2. Sayansh Sathish Poojary, Palakala House, Mittabailu, Puthige.
  3. In memory of Late Lakshmi Narasimha Prabhu, Yakshagana seva by children, ‘Srinath,’ (Yakshagana at Kadri Rajangana).
  4. Ayush Vaishnavi Shetty, Chautara Mane, Kodetturu (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra- Saraswti Sadana).
  5. Tokuru Sri Subrahmanya Temple, Tokuru, near Haleyangady.
  6. Harish Poojary Ullanje, Koragajja Mantradevate Sannidhi, Ullanje, Kateel.

02.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಬೇಬಿ ರಾಮಚಂದ್ರ, ‘ಭಗವತಿ ನಿಲಯ’, ರಥಬೀದಿ, ಕುಡುಪು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿ.
  2. ಸಾಯಾಂಶ್ ಸತೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಪಲಕಳ ಹೌಸ್, ಮಿತ್ತಬೈಲು, ಪುತ್ತಿಗೆ.
  3. ದಿ| ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನರಸಿಂಹ ಪ್ರಭು ಇವರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥ ಮಕ್ಕಳು “ಶ್ರೀನಾಥ್”, ಕದ್ರಿ ರಾಜಾಂಗಣದಲ್ಲಿ.
  4. ಆಯುಷ್ ವೈಷ್ಣವಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಚೌಟರ ಮನೆ, ಕೊಡೆತ್ತೂರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ – ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  5. ತೋಕೂರು ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನ, ತೋಕೂರು ವಯಾ ಹಳೆಯಂಗಡಿ.
  6. ಹರೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಉಳ್ಳಂಜೆ, ಕೊರಗಜ್ಜ ಮಂತ್ರದೇವತೆ ಸನ್ನಿಧಿ, ಉಳ್ಳಂಜೆ, ಕಟೀಲು.

01.12.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Pratima Shetty, Nemadka Mane, Madhya, Katipalla.
  2. Shivarama, Datta Kripa, Gandhinagara, Kavoor (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  3. P Narasimha Udupa, Hebbala, Mysuru (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana).
  4. Santhosh S Shetty, ‘Vanaja Nivasa,’ Borukatte, Miyar, Karkala.
  5. Mohan Shenoy, Padil House, near Sri Ayyappa Mandira, Paduperara, Padil.
  6. Bhaskar K Devadiga, ‘Sri Mata House,’ near Kordabbu Dwara, Maryhill, Konchadi.

01.12.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಪ್ರತಿಮಾ ಶೆಟ್ಟಿ ನೇಮಕ್ಕ ಮನೆ, ಮದ್ಯ, ಕಾಟಿಪಳ್ಳ.
  2. ಶಿವರಾಮ, ದತ್ತ ಕೃಪಾ, ಗಾಂಧಿನಗರ, ಕಾವೂರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  3. ಪಿ. ನರಸಿಂಹ ಉಡುಪ, ಹೆಬ್ಬಾಳ, ಮೈಸೂರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.
  4. ಸಂತೋಷ್ ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ‘ವನಜಾ ನಿವಾಸ’, ಬೋರುಕಟ್ಟೆ, ಮಿಯ್ಯಾರು ಕಾರ್ಕಳ.
  5. ಮೋಹನ ಶೆಣೈ, ಪಡೀಲ್ ಹೌಸ್, ಶ್ರೀ ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಮಂದಿರದ ಬಳಿ, ಪಡುಪೆರಾರ, ಪಡೀಲ್.
  6. ಭಾಸ್ಕರ ಕೆ. ದೇವಾಡಿಗ, ‘ಶ್ರೀ ಮಾತಾ ಹೌಸ್’, ಕೋರ್ದಬ್ಬು ದ್ವಾರದ ಬಳಿ, ಮೇರಿಹಿಲ್, ಕೊಂಚಾಡಿ.

30.11.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Devappa Gowda, ‘Sri Devikripa,’ Muramane, Permude, Bajpe.
  2. Sri Satyasaramani Daivasthana Samithi, Viveka Nagara, Ballalbagh, Mangaluru.
  3. Supreetha G Bhat, Ajakala Mane, Amtadi, Bantwal.
  4. Lingappa Mukhari, Gundala Mane, Mennabettu, Kinnigoli.
  5. Hariyappa K Acharya, Borivili (West), Mumbai (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  6. Naveen Kumar, Kanamane, Surathkal (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana).

30.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ, ‘ಶ್ರೀ ದೇವಿಕೃಪಾ’, ಮುರಮನೆ, ಪೆರ್ಮುದೆ, ಬಜಪೆ.
  2. ಶ್ರೀ ಸತ್ಯಸಾರಾಮಾಣಿ ದೈವಸ್ಥಾನ ಸಮಿತಿ, ವಿವೇಕ ನಗರ, ಬಲ್ಲಾಳ್ ಬಾಗ್, ಮಂಗಳೂರು.
  3. ಸುಪ್ರೀತ ಜಿ ಭಟ್, ಅಜಕಳ ಮನೆ, ಅಮ್ಟಾಡಿ, ಬಂಟ್ವಾಳ.
  4. ಲಿಂಗಪ್ಪ ಮುಖಾರಿ, ಗುಂಡಾಳ ಮನೆ, ಮೆನ್ನಬೆಟ್ಟು, ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ.
  5. ಹರಿಯಪ್ಪ ಕೆ ಆಚಾರ್ಯ, ಬೊರಿವಿಲಿ (ವೆಸ್ಟ್), ಮುಂಬೈ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  6. ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್, ಕಾನಮನೆ, ಸುರತ್ಕಲ್ಲು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.

29.11.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Maneesh Suvarna, Badagahitlu, Bappanadu, Mulki (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Mahalakshmi Sadana).
  2. Budiyar Radhakrishna Rai, Kuriya, Puttur.
  3. Sadashiva Devadiga, Koppala, Tenkakaranduru (Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana).
  4. Shekhar P Kotian, Bansale House, Settibettu, Herga, Parkala, Udupi.
  5. Gowri Dooja Shetty, Gonamajalu, Soorinje, Katipalla.
  6. Madhu Naik, Gopalapura, Santekatte, Udupi (Yakshagana near Ekkaru Gudde Sana).

29.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಮನೀಷ್ ಸುವರ್ಣ, ಬಡಗಹಿತ್ಲು, ಬಪ್ಪನಾಡು, ಮುಲ್ಕಿ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸದನ.
  2. ಬೂಡಿಯಾರ್ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ ಕುರಿಯ ಪುತ್ತೂರು.
  3. ಸದಾಶಿವ ದೇವಾಡಿಗ, ಕೊಪ್ಪಲ, ತೆಂಕಕಾರಂದೂರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  4. ಶೇಖರ ಪಿ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಬನ್ಸಾಲೆ ಹೌಸ್, ಸೆಟ್ಟಿಬೆಟ್ಟು, ಹೆರ್ಗ, ಪರ್ಕಳ, ಉಡುಪಿ.
  5. ಗೌರಿ ದೂಜ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗೋಣಮಜಲು, ಸೂರಿಂಜೆ, ಕಾಟಿಪಳ್ಳ.
  6. ಮಧು ನಾಯ್ಕ್, ಗೋಪಾಲಪುರ, ಸಂತೆಕಟ್ಟೆ, ಉಡುಪಿ – ಎಕ್ಕಾರು ಗುಡ್ಡೆ ಸಾನದ ಬಳಿ.

28.11.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Kateel Beedi Maru Seve- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra Saraswati Sadana.
  2. Kinnigoli Hattu Samastaru- near Bus stand.
  3. Sujatha Harish K Shetty, ‘Shakti Kripa,’ 3rd cross, Katipalla, near Sri Narayanaguru Mandir
  4. Santosh, ‘Kamala Nivasa,’ Guruvappa compound, Kelakila, Mudradi.
  5. Pradeep, Taripadpu, Narikombu, Pangemangaluru.
  6. Mijaru Marakadakare Hattu Samastaru.

28.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಕಟೀಲು ಬೀದಿ ಮರು ಸೇವೆ – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ.
  2. ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು – ಬಸ್ ಸ್ಟೇಂಡ್ ಬಳಿ.
  3. ಸುಜಾತ ಹರೀಶ್ ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ‘ಶಕ್ತಿ ಕೃಪಾ’, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕಾಟಿಪಳ್ಳ, ಶ್ರೀ ನಾರಾಯಣ ಗುರು ಮಂದಿರದ ಬಳಿ.
  4. ಸಂತೋಷ್, ‘ಕಮಲನಿವಾಸ’ ಗುರುವಪ್ಪ ಕಂಪೌಂಡು, ಕೆಲಕಿಲ, ಮುದ್ರಾಡಿ.
  5. ಪ್ರದೀಪ್, ತಾರಿಪಡ್ಪು, ನರಿಕೊಂಬು, ಪಾಣೆಮಂಗಳೂರು.
  6. ಮಿಜಾರು ಮರಕಡಕರೆ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು.

27.11.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Yaksha Sangama Tuluvere Koota ® Yadthurupadavu, Bantwal.
  2. Sri Mariyamma Yuvaka Sangha ® Devinagara, Serkala, Kolnadu, Bantwal.
  3. Sri Devi Bayalata Samithi, Melkar, Panemangaluru.
  4. Monappa Poojary, Posalayi Mane, Varnabettu, Paladka.
  5. Narala Sankesha Hattu Samastaru, near Ganjimatha.
  6. Kondelaguttu Seve, near Kateel.

27.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಯಕ್ಷ ಸಂಗಮ ತುಳುವೆರೆ ಕೂಟ (ರಿ) ಯಡ್ತೂರುಪದವು ಬಂಟ್ವಾಳ.
  2. ಶ್ರೀ ಮಾರಿಯಮ್ಮ ಯುವಕ ಸಂಘ (ರಿ) ದೇವಿನಗರ, ಸೇರ್ಕಳ, ಕೊಳ್ನಾಡು, ಬಂಟ್ವಾಳ.
  3. ಶ್ರೀ ದೇವಿ ಬಯಲಾಟ ಸಮಿತಿ, ಮೆಲ್ಕಾರು, ಪಾಣೆಮಂಗಳೂರು.
  4. ಮೋನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಪೊಸಲಾಯಿ ಮನೆ, ವರ್ಣ ಬೆಟ್ಟು, ಪಾಲಡ್ಕ.
  5. ನಾರಳ ಸಂಕೇಶ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು ವಯಾ ಗಂಜಿಮಠ.
  6. ಕೊಂಡೇಲಗುತ್ತು ಸೇವೆ ವಯಾ ಕಟೀಲು.

26.11.2022 (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Arunodaya Yuvaka Mandala, Kattadapadpu, Badakottu, Bantwal.
  2. Punikodi Prakash Beedi employees and Hattu Samastaru, Saduru, Adduru.
  3. Kodetturu Devasaguttu Seve.
  4. In memory of Uggedabettu Late Vasu Shetru, seva by children, Soorinje.
  5. Raghunatha Samani, brothers, sisters, Sankesha, Banattadi Mane, Narala near Ganjimatha.
  6. Kodetturu Guttu family members- Yakshagana at Sri Kateelu Kshetra- Saraswati Sadana.

26.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಅರುಣೋದಯ ಯುವಕ ಮಂಡಲ, ಕಟ್ಟದಪಡ್ಪು, ಬಡಕೊಟ್ಟು, ಬಂಟ್ವಾಳ.
  2. ಪುಣಿಕೋಡಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಬೀಡಿ ಕಾರ್ಮಿಕರು, ಮತ್ತು ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಸಾದೂರು, ಅಡ್ಡೂರು.
  3. ಕೊಡೆತ್ತೂರು ದೇವಸ್ಯಗುತ್ತು ಸೇವೆ.
  4. ಉಗ್ಗೆದಬೆಟ್ಟು ದಿ| ವಾಸು ಶೆಟ್ರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥ ಮಕ್ಕಳು, ಸೂರಿಂಜೆ.
  5. ರಘುನಾಥ ಸಾಮಾನಿ ಮತ್ತು ಸಹೋದರರು, ಸಹೋದರಿ, ಸಂಕೇಶ, ಬನತ್ತಡಿ ಮನೆ, ನಾರಳ ವಯಾ ಗಂಜಿಮಠ.
  6. ಕೊಡೆತ್ತೂರು ಗುತ್ತು ಕುಟುಂಬಿಕರು – ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರ ‘ಸರಸ್ವತೀ ಸದನ’.

Nov 25: (5.45 pm to 12.30 am)

  1. Sri Kshetra Polali Seve, Infront of Sri Rajarajeshwari Temple.
  2. Sri Arasu Kunjiraya Daivastana Management Committee and Atturu Kemral Kilenjuru Hattu Samastaru.
  3. Ekkaru Hattu Samastaru, Near Ekkaru Guddesana.
  4. Shibarooru Seve.
  5. Shanti Bhavana, Near Bajpe Busstand.
  6. Kadri Hattu Samastaru, at Kadri Rajangana.  

25.11.2022 (ಸಂಜೆ 5.45 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 12.30)

  1. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪೊಳಲಿ ಸೇವೆ, ಶ್ರೀ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಎದುರು.
  2. ಶ್ರೀ ಅರಸು ಕುಂಜಿರಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಮತ್ತು ಅತ್ತೂರು ಕೆಮ್ರಾಲ್ ಕಿಲೆಂಜೂರು ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು.
  3. ಎಕ್ಕಾರು ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಎಕ್ಕಾರು ಗುಡ್ಡೆಸಾನದ ಬಳಿ.
  4. ಶಿಬರೂರು ಸೇವೆ.
  5. ಶಾಂತಿ ಭವನ, ಬಜಪೆ ಬಸ್ ಸ್ಟೇಂಡ್ ಬಳಿ.
  6. ಕದ್ರಿ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರು, ಕದ್ರಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ರಾಜಾಂಗಣದಲ್ಲಿ.

Nov 24: Kateel Mela Tirugata begins (2022-23)

All six troupes to perform at Kateel

Todays Program:

  • 5 pm: Talamaddale
  • 8.30 pm: Chauki Pooje
  • 8.30 pm to 5.30 am : Yakshagana ‘Pandavashwamedha’


CLICK THE LINKS BELOW FOR DETAILS ABOUT THE EARLIER SHOWS

Yakshagana show list: March, April, May 2022

Yakshagana show list: Feb 2022

Yakshagana shows of Jan 2022

Yakshagana shows of Nov-Dec (2021)

Subscribe to our newsletter!

Other related posts

error: Content is protected !!